ਬਰਗਰ ਲਈ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲਾਈਨ ਵਿਚ ਲੱਗ ਕੇ ਬਿਲ ਗੇਟਸ ਨੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਮਿਸਾਲ


ਸਿਲੀਕੌਨ ਵੈਲੀ, 19 ਜਨਵਰੀ (ਏਜੰਸੀ) : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਮਝੇ ਹਨ ਕਿ ਅਮੀਰ ਹੋਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸਹੂਲਤਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਸਿਲੀਕੌਨ ਵੈਲੀ ਦੇ ਬਾਦਸ਼ਾਹ ਬਿਲ ਗੇਟਸ ਨੇ ਇੱਕ ਬਰਗਰ ਦੇ ਲਈ ਲਾਈਨ ਵਿਚ ਲੱਗ ਕੇ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਮਿਸਾਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਆਪ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਬਿਲ ਗੇਟਸ ਮਾਈਕਰੋਸਾਫਟ ਦੇ ਸੰਸਥਾਪਕ ਹਨ, ਨਾਲ ਹੀ ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਚੈਰਿਟੀ ਵੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਹਨ, ਲੇਕਿਨ ਫੇਰ ਵੀ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਉਹ ਭੋਜਨ ਦੇ ਲਈ ਲਾਈਨ ਵਿਚ ਹੀ ਉਡੀਕ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਦਰਅਸਲ, ਬਰਗਰ ਲੈਣ ਦੇ ਲਈ ਲਾਈਨ ਵਿਚ ਲੱਗੇ ਗੇਟਸ ਦੀ Îਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਮਾਈਕਰੋਸਾਫਟ ਐਲੂਮਨਾਈ ਗਰੁੱਪ ਵਿਚ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਗਈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਇੱਕ ਮੈਂਬਰ ਨੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਰਿਪੋਸਟ ਕੀਤਾ। ਫ਼ੋਟੋ ਹਨ੍ਹੇਰੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ। ਫ਼ੋਟੋ ਦੀ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿਚ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਅਮੀਰ ਲੋਕ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ ਨਾ ਕਿ ਵਾਈਟ ਹਾਊਸ ਵਿਚ ਪੋਜ ਦੇ ਕੇ। ਅਜੇ ਤੱਕ ਇਸ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ 19 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਈਕ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਅਤੇ 15 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕ ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।


Like it? Share with your friends!

0

Comments 0

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

ਬਰਗਰ ਲਈ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲਾਈਨ ਵਿਚ ਲੱਗ ਕੇ ਬਿਲ ਗੇਟਸ ਨੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਮਿਸਾਲ