ਮਹਿਲਾ ਟੈਨਿਸ ਖਿਡਾਰਨ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਨੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਜਨਮ


ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 30 ਅਕਤੂਬਰ (ਏਜੰਸੀ) : ਭਾਰਤ ਦੀ ਉੱਘੀ ਮਹਿਲਾ ਟੈਨਿਸ ਖਿਡਾਰਨ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਤੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਸ਼ੋਇਬ ਮਲਿਕ ਦੇ ਘਰ ਬੇਟੇ ਨੇ ਜਨਮ ਲਿਆ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਬਣੇ ਸ਼ੋਇਬ ਮਲਿਕ ਨੇ ਟਵਿਟਰ ‘ਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੋੜੇ ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਵਧਾਈ ਸੰਦੇਸ਼ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਸ਼ੋਇਬ ਮਲਿਕ ਨੇ ਫੈਂਸ ਦਾ ਦੁਆਵਾਂ ਦੇ ਲਈ ਸ਼ੁਕਰੀਆ ਅਦਾ ਕੀਤਾ। ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਸ਼ੋਇਬ ਮਲਿਕ ਨਾਲ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਨੇ 2010 ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਹ ਪਹਿਲਾ ਬੱਚਾ ਹੈ।

ਸ਼ੋਇਬ ਮਲਿਕ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ, ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਹਾਂ : ਮੁੰਡਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤੇ ਸਾਨੀਆ ਬਿਲਕੁਲ ਠੀਕ ਹੈ ਅਤੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੀ ਹੈ। ਆਪ ਦੀ ਦੁਆਵਾਂ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦੇ ਲਈ ਸ਼ੁਕਰੀਆ। ਅਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਕਰਗੁਜ਼ਾਰ ਹਨ।

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅਪਣੀ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਦੌਰਾਨ ਸਾਨੀਆ ਨੇ ਇਕ ਸਵਾਲ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਰਜ਼ਾ ਅਤੇ ਮਲਿਕ ਸਰਨੇਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਨੀਆ ਅਤੇ ਸ਼ੋਇਬ ਨੇ 2010 ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਾਨੀਆ ਨੂੰ ਕਈ ਵਾਰ ਟਰੋਲਿੰਗ ਦਾ ਵੀ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਣਾ ਪਿਆ, ਲੇਕਿਨ ਉਹ ਹਰ ਹਾਲਾਤ ਵਿਚ ਪੂਰੀ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਡਟੀ ਰਹੀ।


Like it? Share with your friends!

0

Comments 0

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

ਮਹਿਲਾ ਟੈਨਿਸ ਖਿਡਾਰਨ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਨੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਜਨਮ