ਕਵਾਂਟਿਕੋ ਵਿਵਾਦ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਮੰਗੀ ਮੁਆਫ਼ੀ


ਲਾਸ ਏਂਜਲਸ, 11 ਜੂਨ (ਏਜੰਸੀ) : ਅਮਰੀਕੀ ਲੜੀਵਾਰ ਕਵਾਂਟਿਕੋ ਵਿਚ ਭਾਰਤੀ ਰਾਸ਼ਟਰਵਾਦੀ ਦੁਆਰਾ ਅੱਤਵਾਦੀ ਸਾਜਿਸ਼ ਰਚੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਸੀਨ ਦੇ ਲਈ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਮੁਆਫ਼ੀ ਮੰਗੀ ਲਈ ਹੈ। ਇਸ ਸੀਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਨਲਾਈਨ ਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਹਿੰਦੂ ਸੰਗਠਨਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇਸ਼ਧਰੋਹੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਕੱਢਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਕਵਾਂਟਿਕੋ ਦੇ ‘ਦ ਬਲੱਡ ਆਫ਼ ਰੋਮਿਓ’ ਐਪੀਸੋਡ ‘ਤੇ ਛਿੜੇ ਵਿਵਾਦ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਨੇ ਟਵਿਟਰ ‘ਤੇ ਸਫਾਈ ਦਿੱਤੀ।

ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਦੁਖੀ ਹਾਂ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚਾਉਣਾ ਮੇਰਾ ਕੋਈ ਇਰਾਦਾ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਮੈਂ ਮੁਆਫ਼ੀ ਮੰਗਦੀ ਹਾਂ। ਮੈਂ ÎਿÂਕ ਗੌਰਵਮਈ ਭਾਰਤੀ ਹਾਂ ਅਤੇ ਇਹ ਕਦੇ ਬਦਲੇਗਾ ਨਹੀਂ। ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਫੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਕਹਾਣੀ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹਨ। ਜਿਸ ਨੇ ਭਾਰਤ ਨੂੰ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਮੁਆਫ਼ੀ ਮੰਗੀ ਅਤੇ ਸਕਰਿਪਟ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਦੱਸਿਆ।


Like it? Share with your friends!

-1

Comments 0

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

ਕਵਾਂਟਿਕੋ ਵਿਵਾਦ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਮੰਗੀ ਮੁਆਫ਼ੀ