ਸੁਨੰਦਾ ਹੱਤਿਆ ਕੇਸ ‘ਚ ਸ਼ਸ਼ੀ ਥਰੂਰ ਖਿਲਾਫ 3000 ਸਫਿਆਂ ਦੀ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ


ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 14 ਮਈ (ਏਜੰਸੀਆਂ) : ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸੁਨੰਦਾ ਪੁਸ਼ਕਰ ਹੱਤਿਆ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇਤਾ ਸ਼ਸ਼ੀ ਥਰੂਰ ਖਿਲਾਫ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ ਦਾਖਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। 3000 ਸਫਿਆਂ ਦੀ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ ‘ਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸ਼ਸ਼ੀ ਥਰੂਰ ਖਿਲਾਫ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਕਰੂਰਤਾ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਦਾ ਵੀ ਹਵਾਲਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਥਰੂਰ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹ ਕਰਨ ਦੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਤਹਿਤ ਵੀ ਸੰਮਨ ਭੇਜੇ ਗਏ ਹਨ।

ਕਾਂਗਰਸ ਨੇਤਾ ਖਿਲਾਫ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਦੁਰਵਿਵਹਾਰ ਕਰਨ ਬਦਲੇ ਇੰਡੀਅਨ ਪੀਨਲ ਕੋਡ ਦੀ ਧਾਰਾ 498 ਏ ਤੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਲਈ ਮਜ਼ਬੂਰ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਧਾਰਾ 306 ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਹੈ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਸੁਨੰਦਾ ਪੁਸ਼ਕਰ ਦੀ ਲਾਸ਼ 17 ਜਨਵਰੀ, 2014 ਨੂੰ ਹੋਟਲ ਦੇ ਕਮਰੇ ‘ਚੋਂ ਭੇਤਭਰੇ ਹਾਲਾਤ ‘ਚ ਸੂਟਕੇਸ ਵਿੱਚੋਂ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ।


Like it? Share with your friends!

0

Comments 0

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

ਸੁਨੰਦਾ ਹੱਤਿਆ ਕੇਸ ‘ਚ ਸ਼ਸ਼ੀ ਥਰੂਰ ਖਿਲਾਫ 3000 ਸਫਿਆਂ ਦੀ ਚਾਰਜਸ਼ੀਟ