24 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਇਕੱਠੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੇ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ-ਡਿੰਪਲ ਕਪਾਡੀਆ

Sunny-Deol-And-Dimple-Kapadia

ਮੁੰਬਈ, 5 ਜਨਵਰੀ (ਏਜੰਸੀ) : 1980 ਦੇ ਦਸ਼ਕ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਅਫੇਅਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰ ਚੁੱਕੀ ਸਨੀ ਦਿਓਲ ਅਤੇ ਡਿੰਪਲ ਕਪਾਡੀਆ ਦੀ ਜੋੜੀ ਪੂਰੇ 24 ਸਾਲ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇਕ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਇਕੱਠੇ 1984 ਵਿਚ ਆਈ ਫਿਲਮ ‘ਮੰਜਿਲ ਮੰਜਿਲ’ ਵਿਚ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਦੱਸਦੇ ਚੱਲੀਏ ਕਿ ਇਕ ਜਮਾਨੇ ਵਿਚ ਸਨੀ ਦਿਓਲ ਅਤੇ ਡਿੰਪਲ ਕਪਾਡੀਆ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ – ਪ੍ਰਸੰਗ ਦੀ ਚਰਚਾ ਹਰ ਜ਼ੁਬਾਨ ‘ਤੇ ਸੀ। ਇਸ ਅਫੇਅਰ ਨੇ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਵੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ ਕਿਉਂਕਿ ਤੱਦ ਦੋਵੇਂ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਸਨ। ਖਬਰਾਂ ਤਾਂ ਇੱਥੇ ਤਕ ਚੱਲੀਆਂ ਸਨ ਕਿ ਸੰਨੀ ਅਤੇ ਡਿੰਪਲ ਨੇ ਵਿਆਹ ਵੀ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਪਰ ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਅਫਵਾਹ ਸਾਬਤ ਹੋਈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਦੋਨਾਂ ਵਿਚੋਂ ਕਿਸੇ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇਸ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੋਈ ਬਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਸੀ।

ਬਹਿਰਹਾਲ, ਇਹ ਜੋੜੀ ਛੇਤੀ ਹੀ ਇਕ ਬਾਲੀਵੁਡ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਕੈਮਿਉ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਡਿੰਪਲ ਕਪਾੜੀਆ ਦੀ ਸੁਰਗਵਾਸੀ ਭੈਣ ਸਿੰਪਲ ਕਪਾੜੀਆ ਦੇ ਬੇਟੇ ਕਰਣ ਕਪਾਡੀਆ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿਚ ਡੇੈਬਿਊ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਡਿੰਪਲ ਕਪਾਡੀਆ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਵੀ ਸਪੋਰਟ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਡਿੰਪਲ ਦੀ ਹੀ ਰਿਕਵੇਸਟ ‘ਤੇ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਵੀ ਇਹ ਫਿਲਮ ਕਰਨ ਨੂੰ ਰਾਜੀ ਹੋਏ ਹਨ। ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਡਿੰਪਲ ਅਤੇ ਸੰਨੀ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਅਕਸ਼ੇ ਦਾ ਵੀ ਇਸ ਵਿਚ ਇਕ ਬੜਾ ਜਿਹਾ ਰੋਲ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਟਾਨੀ ਡਿਸੂਜਾ ਪ੍ਰੋਡਿਊਸ ਅਤੇ ਬਹਜਾਦ ਖੰਬਾਟਾ ਡਾਇਰੈਕਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਪੂਰੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਮੁੰਬਈ ਵਿਚ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਅਪ੍ਰੈਲ ਅੰਤ ਤੱਕ ਇਸਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਪੂਰੀ ਕਰ ਲਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਰਣ ਕਪਾੜੀਆ ਦੀ ਇਹ ਫਿਲਮ ਇਸ ਸਾਲ ਰਿਲੀਜ ਹੋਣੀ ਹੈ। ਦੱਸਦੇ ਚੱਲੀਏ ਕਿ ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਤੰਬਰ 2017 ਵਿਚ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਅਤੇ ਡਿੰਪਲ ਕਪਾਡੀਆ ਦੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਇੰਟਰਨੈਟ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਅਤੇ ਡਿੰਪਲ ਲੰਦਨ ਦੀ ਇਕ ਸੜਕ ਕੰਡੇ ਬੈਂਚ ‘ਤੇ ਬੈਠੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿਚ ਹੱਥ ਪਾਏ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ। ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਇੰਟਰਨੈਟ ‘ਤੇ ਜਬਰਦਸਤ ਢੰਗ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਸੀ।

Facebook Comments

POST A COMMENT.

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)