ਜੈਰਾਮ ਠਾਕੁਰ ਨੇ ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਵਜੋਂ ਚੁੱਕੀ ਸਹੁੰ


ਸ਼ਿਮਲਾ, 27 ਦਸੰਬਰ (ਏਜੰਸੀ) : ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ‘ਚ ਜੈਰਾਮ ਠਾਕੁਰ ਅੱਜ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਰਾਜ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਵਜੋਂ ਸਹੁੰ ਚੁੱਕੀ । ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਨਰੇਂਦਰ ਮੋਦੀ , ਬੀਜੇਪੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ , ਲਾਲਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਆਡਵਾਣੀ , ਘਰੇਲੂ ਮੰਤਰੀ ਰਾਜਨਾਥ ਸਿੰਘ , ਯੂਪੀ ਸੀਐਮ ਯੋਗੀ ਆਦਿਤਿਅਨਾਥ ਸਮੇਤ ਕਈ ਦਿੱਗਜ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਏ । ਜਿਹਨਾਂ ਗਿਆਰਾਂ ਮੰਤਰੀਆਂ ਨੇ ਸਹੁੰ ਚੁੱਕੀ ਉਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਰਾਜੀਵ ਸੈਜਲ , ਵਿਕਰਮ ਸਿੰਘ , ਗੋਵਿੰਦ ਠਾਕੁਰ , ਵੀਰੇਂਦਰ ਕੰਵਰ ,ਵਿਪਿਨ ਪਰਮਾਰ , ਰਾਮਲਾਲ ਮਾਰਕੰਡੇ ,ਸਰਵੀਨ ਚੌਧਰੀ , ਅਨਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ,ਸੁਰੇਸ਼ ਭਾਰਦਵਾਜ ,ਕਿਸ਼ਨ ਕਪੂਰ , ਮਹੇਂਦਰ ਸਿੰਘ ਠਾਕੁਰ ਦੇ ਨਾਮ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ।


Like it? Share with your friends!

0

Comments 0

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

ਜੈਰਾਮ ਠਾਕੁਰ ਨੇ ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਵਜੋਂ ਚੁੱਕੀ ਸਹੁੰ