ਜਲਦ ਹੀ ਵਿਆਹ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਨੇ ਕਪਿਲ, ਗਰਲਫਰੈਂਡ ਨੇ ਰੱਖੀ ਸੀ ਇਹ ਸ਼ਰਤ !

Kapil-Sharma-to-marry-girlfriend-Ginni-Chatrath-soon

ਮੁੰਬਈ, 4 ਨਵੰਬਰ (ਏਜੰਸੀ) : ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਜਲਦ ਹੀ ਗਰਲਫਰੈਂਡ ਗਿੰਨੀ ਚਤਰਥ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇੱਕ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਵੈਬਸਾਈਟ ਦੀ ਖਬਰ ਮੁਤਾਬਕ, ਗਿੰਨੀ ਦੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਦਬਾਅ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਕਪਿਲ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਨੂੰ ਆਫਿਸ਼ੀਅਲ ਕਰਨ। ਕਪਿਲ ਦੀ ਮਾਂ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਉਥੇ ਹੀ ਗਿੰਨੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਕਪਿਲ ਨਾਲ ਤੱਦ ਵਿਆਹ ਕਰੇਗੀ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰ ਲੈਣਗੇ।

ਰਿਪੋਰਟਸ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ, ਗਿੰਨੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੋਂ ਕਪਿਲ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸ਼ਰਤ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਕਪਿਲ ਨਾਲ ਉਦੋਂ ਵਿਆਹ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਸ਼ਰਾਬ ਛੱਡ ਦੇਣਗੇ। ਤਾਜ਼ਾ ਰਿਪੋਰਟਸ ਦੀਆਂ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਕਪਿਲ ਗਿੰਨੀ ਦੀ ਇਸ ਸ਼ਰਤ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਯਾਨੀ ਸ਼ਰਾਬ ਛੱਡ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਿਲਮ ਫਿਰੰਗੀ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਰਿਲੀਜ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਫਿਲਹਾਲ ਉਹ ਸਾਰੇ ਕਮਿਟਮੈਂਟਸ ਨਾਲ ਫਰੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਅਨੁਮਾਨ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਾਰੀਖ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਸਤੰਬਰ ਵਿੱਚ ਕਪਿਲ ਅਤੇ ਗਿੰਨੀ ਦੇ ਬਰੇਕਅਪ ਦੀ ਖਬਰ ਮੀਡੀਆ ਵਿੱਚ ਆਈ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਕਰੀਬੀ ਨੇ ਇਸਨੂੰ ਅਫਵਾਹ ਦੱਸਿਆ ਸੀ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਿਰਡੀ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ। ਉਹ ਉੱਥੇ ਸਾਈਂ ਬਾਬੇ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਪੁੱਜੇ ਸਨ। ਇਸ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਕਪਿਲ ਨੇ ਗਿੰਨੀ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦਾ ਆਫਿਸ਼ੀਅਲ ਅਨਾਉਂਸਮੈਂਟ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਮਾਰਚ ਵਿੱਚ ਕਪਿਲ ਨੇ ਅਚਾਨਕ ਫੇਸਬੁੱਕ ਉੱਤੇ ਗਿੰਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ, ਮੇਰੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਮਿਲੋ ਮੈਂ ਉਸਨੂੰ ਦੀਪਿਕਾ (ਪਾਦੁਕੋਣ) ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹਾਂ। ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਚਰਚਾ ਤੇਜ ਸੀ ਕਿ ਕਪਿਲ ਨੇ ਚੁੱਪ ਚੁਪੀਤੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।

ਕਪਿਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ, ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਫੈਨਸ ਨੂੰ ਸਰਪ੍ਰਾਇਜ ਦੇਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸਪਾਂਸ ਵੇਖਕੇ ਮੈਂ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ। ਜੀ ਹਾਂ, ਮੈਂ ਗਿੰਨੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਗੱਲ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਗਿੰਨੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸਿੰਪਲ ਅਤੇ ਸਵੀਟ ਕੁੜੀ ਹੈ। ਉਹ ਮੇਰੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਹਰ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਅ ਵਿੱਚ ਨਾਲ ਰਹੀ। ਮੇਰੀ ਮਾਂ ਉਸਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜੋ ਮੇਰੀ ਮਾਂ ਦੀ ਪਸੰਦ, ਉਹੀ ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਖਬਰ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਕਪਿਲ ਨੇ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਈ ਫਾਇਟ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਲਈ ਗਿੰਨੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੱਸ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਤਾਂਕਿ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਫਾਇਟ ਤੋਂ ਹਟਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਉੱਤੇ ਚਲਾ ਜਾਵੇ।

Facebook Comments

POST A COMMENT.

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)