ਕੇਜਰੀਵਾਲ ‘ਤੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਸੈਨਾ ਦੀ ਪੰਜਾਬ ਇੰਚਾਰਜ ਨੇ ਸੁੱਟੀ ਸਿਆਹੀ


ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 17 ਜਨਵਰੀ (ਏਜੰਸੀ) : ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਛਤਰਸਾਲ ਸਟੇਡੀਅਮ ਵਿਚ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਉੱਤੇ ਇਕ ਔਰਤ ਨੇ ਸਿਆਹੀ ਸੁੱਟਦੇ ਹੋਏ ਭਾਰੀ ਹੰਗਾਮਾ ਕੀਤਾ। ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਪਛਾਣ ਭਾਵਨਾ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਖੁਦ ਨੂੰ ਆਮ ਆਦਮੀ ਸੈਨਾ ਦੀ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਇੰਚਾਰਜ ਦੱਸਿਆ ਹੈ। ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਓਡ-ਈਵਨ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਦੇਣ ਲਈ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੌਰਾਨ ਔਰਤ ਅਚਾਨਕ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਲਈ ਬਣਾਏ ਗਏ ਮੰਚ ਨਜ਼ਦੀਕ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਔਰਤ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿਚ ਕਾਗਜ਼ ਦੀ ਇਕ ਪਰਚੀ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬੈਗ ਵਿਚੋਂ ਸਿਆਹੀ ਕੱਢ ਕੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਉੱਤੇ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤੀ। ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ਉੱਤੇ ਸਿਆਹੀ ਦੇ ਕੁਝ ਛਿੱਟੇ ਪਏ। ਔਰਤ ਨੇ ਸਿਆਹੀ ਸੁੱਟਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਾਗਜ਼ ਮੰਚ ਵੱਲ ਉਛਾਲਿਆ। ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਰਮਚਾਰੀ ਵੀ ਭੱਜ ਕੇ ਮੰਚ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਏ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਔਰਤ ਨੂੰ ਘੇਰਾ ਪਾ ਲਿਆ। ਸਿਆਹੀ ਸੁੱਟਣ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਦਿੱਲੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਓਡ-ਈਵਨ ਦੀ ਆੜ ਵਿਚ ਸੀ ਐਨ ਜੀ ਘੋਟਾਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਅਤੇ ਬਾਈਕ ਦੇ ਨੰਬਰ ਉੱਤੇ ਸੀ ਐਨ ਜੀ ਦੇ ਸਿਲੰਡਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ। ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਭਾਵਨਾ ਦੱਸਿਆ ਹੈ। ਔਰਤ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਤੋਂ ਮਿਲਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਮੰਗਿਆ ਸੀ ਜੋ ਉਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਉੱਧਰ ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੇ ਮੰਚ ਤੋਂ ਹੀ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਕਿ ਮਹਿਲਾ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦੇਣ। ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਔਰਤ ਆਪਣੀ ਕੋਈ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਪਹੁੰਚਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ।


Like it? Share with your friends!

0

Comments 0

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

ਕੇਜਰੀਵਾਲ ‘ਤੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਸੈਨਾ ਦੀ ਪੰਜਾਬ ਇੰਚਾਰਜ ਨੇ ਸੁੱਟੀ ਸਿਆਹੀ