ਸ੍ਰੀਨਿਵਾਸਨ ਲਗਾਤਾਰ 14ਵੀਂ ਵਾਰ ਬਣੇ ਟੀਅੈਨਸੀਏ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ


ਚੇਨੱਈ, 12 ਜੂਨ (ਏਜੰਸੀ) : ਬੀਸੀਸੀਆਈ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਆਈਸੀਸੀ ਦੇ ਮੌਜੂਦਾ ਮੁਖੀ ਅੈਨ ਸ੍ਰੀਨਿਵਾਸਨ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤਾਮਿਲ ਨਾਡੂ ਕ੍ਰਿਕਟ ਅੈਸੋਸੀਏਸ਼ਨ (ਟੀਅੈਨਸੀਏ) ਦੀ 85ਵੀਂ ਸਾਲਾਨਾ ਅਾਮ ਬੈਠਕ ਵਿੱਚ ਸਰਬਸੰਮਤੀ ਨਾਲ ਲਗਾਤਾਰ 14ਵੀਂ ਵਾਰ ਪ੍ਰਧਾਨ ਚੁਣ ਲਿਆ ਗਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਸਾਲ ਲਈ ਇਸ ਅਹੁਦੇ ’ਤੇ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕਾਸ਼ੀ ਵਿਸ਼ਵਨਾਥ ਮੁਡ਼ ਸਕੱਤਰ ਚੁਣੇ ਗਏ ਹਨ। ਵੀਪੀ ਨਰਸਿੰਘ ਨੂੰ ਖ਼ਜ਼ਾਨਚੀ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੱਸਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਸ੍ਰੀਨਿਵਾਸਨ 2002-03 ਤੋਂ ਟੀਅੈਨਸੀਏ ਦੇ ਮੁਖੀ ਹਨ। 2013 ਆਈਪੀਅੈਲ ਸਪੌਟ ਫਿਕਸਿੰਗ ਮਾਮਲੇ ਬਾਅਦ 70 ਸਾਲਾ ਸ੍ਰੀਨਿਵਾਸਨ ਨਿਸ਼ਾਨੇ ’ਤੇ ਹੈ। ਸੁਪਰੀਮ ਕੋਰਟ ਵੱਲੋਂ ਕਾਇਮ ਜਾਂਚ ਕਮੇਟੀ ਨੇ ਸ੍ਰੀਨਿਵਾਸਨ ਦੇ ਜਵਾਈ ਗੁਰੂਨਾਥ ਮਯੱਪਨ ਨੂੰ ਸੱਟੇਬਾਜ਼ੀ ਦਾ ਦੋਸ਼ੀ ਪਾਇਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਬਾਅਦ ਸ੍ਰੀਨਿਵਾਸਨ ਨੂੰ ਬੀਸੀਸੀਆਈ ਪ੍ਰਧਾਨ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਤੋਂ ਲਾਂਭੇ ਹੋਣਾ ਪਿਆ ਸੀ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬੀਸੀਸੀਆਈ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਦੇ ਅਹੁਦੇ ਲਈ ਮੁਡ਼ ਚੋਣ ਲਡ਼ਨ ਤੋਂ ਵੀ ਹਟਣਾ ਪਿਆ ਸੀ।


Like it? Share with your friends!

0

Comments 0

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

ਸ੍ਰੀਨਿਵਾਸਨ ਲਗਾਤਾਰ 14ਵੀਂ ਵਾਰ ਬਣੇ ਟੀਅੈਨਸੀਏ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ