ਜੈਕੀ ਚੈਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਜੇਲ੍ਹ


ਬੀਜਿੰਗ, 9 ਜਨਵਰੀ (ਏਜੰਸੀ) : ਚੀਨ ਦੀ ਇੱਕ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਹਾਲੀਵੁਡ ਅਦਾਕਾਰ ਜੈਕੀ ਚੈਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਜੇਸੀ ਚੈਨ ਨੂੰ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥ ਦੇ ਸੇਵਨ ਦਾ ਦੋਸ਼ੀ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਕੈਦ ਦੀ ਅੱਜ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ। ਇੱਕ ਸੰਖੇਪ ਸੁਣਵਾਈ ਦੌਰਾਨ 32 ਸਾਲਾ ਜੇਸੀ ਨੇ ਮੰਨਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ‘ਚ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਬੀਜਿੰਗ ਦੇ ਡੋਨਗਚੇਂਗ ਡਿਸਟਰਿਕ ਪੀਪੁਲਸ ਕੋਰਟ ਨੇ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ। ਜੇਸੀ ਚੈਨ ਦੇ ਪਿਤਾ ਇੱਕ ਅਦਾਕਾਰ ਅਤੇ ਗਾਇਕ ਹਨ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਜੇਸੀ ਦੇ ਘਰ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੇ ਸੇਵਨ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਮਿਲਣ ਬਾਅਦ 14 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਜੇਸੀ, ਤਾਈਵਾਨੀ ਫਿਲਮ ਅਦਾਕਾਰ ਨੂੰ ਚੇਨ-ਤੁੰਗ ਅਤੇ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਸਰਕਾਰੀ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਦੀ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਅੱਜ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਏ ਜਾਣ ਦੌਰਾਨ ਜੈਕੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਅਦਾਲਤ ‘ਚ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਸਨ। ਜਾਂਚ ਦੌਰਾਨ ਜੇਸੀ ਅਤੇ ਚੇਨ-ਤੁੰਗ ਨੂੰ ਚਰਸ ਦੇ ਸੇਵਨ ਦਾ ਦੋਸ਼ੀ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥਾਂ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਮੰਨੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜੇਸੀ ਦੇ ਘਰੋਂ 100 ਗ੍ਰਾਮ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਰਸ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਸੀ।


Like it? Share with your friends!

0

Comments 0

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

ਜੈਕੀ ਚੈਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਜੇਲ੍ਹ